photo NAAZ_zpsd0bbd510copy_zps37715af5.jpg
 photo NAAZ_zpsd0bbd510.jpg
Nafasi Ya Matangazo
> > MABOMU YATUMIKA KWA RAIA SOKO LA NGUZO NANE SHINYANGA

MABOMU YATUMIKA KWA RAIA SOKO LA NGUZO NANE SHINYANGA

Posted on Jan 8, 2013 | No Comments


Naombeni nianze kuuliza swali hili..

"Hivi serikali yetu haina njia za kidiplomasia kutatua ama kupata suluhu ya migogoro inayokuwa inajitokeza kati ya wananchi na serikali?"

Nilichokishuhudia leo takribani kwa masaa mawili, katika soko la Nguzo nane mjini Shinyanga ni dhahiri kuwa serikali yetu ni ya kibabe. Hivi na wafanyabiashara wadogowadogo wamekuwa wa kufukuzwa kwa mabomu? Hivi haya mabomu hayana gharama hata yatumike kiholela namna hii!

Nasikitika sana, kitendo cha serikali kuwafanya wananchi kuwa kama wanyama.

Tafakarii..

Toa Maoni Yako Kwa Uhuru